3 ஜூன்
1908 ஆண்டு செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் வசந்த கால்பந்து கோப்பை 379 அது நடைபெற்றது மே 20 முதல் ஜூன் 5. அது முதல் மாறியது செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் கால்பந்து லீக் நகரம் போட்டிகள் நடைபெற்றது ஆரம்பத்தில் கால்பந்து பருவம். முதல் வெற்றி கோப்பை கிளப் "Nevsky".
1908 ஆண்டு அனைத்து ரஷியன் யூனியன் புல்வெளி டென்னிஸ் கிளப்(VSLTK)நிறுவப்பட்டது 234 முன்மாதிரி எதிர்கால ரஷியன் டென்னிஸ் கூட்டமைப்பு. ஒன்றியம் நிறுவப்பட்டது எட்டு கிளப்-ஆறு இருந்து செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் மற்றும் இரண்டு மாஸ்கோ ல் இருந்து. A. மெக்பெர்சன், ஒரு முக்கியமான படம் ரஷியன் விளையாட்டு, உரிமையாளர் Krestovsky கிளப், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார் முதல் தலைவர் WSLTC.
1909 ஆண்டு செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் வசந்த கால்பந்து கோப்பை 380 அது நடைபெற்றது மே 28 முதல் ஜூன் 11. அது இரண்டாவது நகரம் சாம்பியன்ஷிப் நடத்திய செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் கால்பந்து லீக் ஆரம்பத்தில் கால்பந்து பருவம். வெற்றி மற்றும் உரிமையாளர் கோப்பை "விளையாட்டு" இருந்தது கிளப் "விளையாட்டு".
1912 ஆண்டு செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் வசந்த கால்பந்து கோப்பை 381 அது நடைபெற்றது மே 6 முதல் ஜூன் 3. அது ஐந்தாவது செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் கால்பந்து லீக் (PFL) நகரம் போட்டிகள் நடைபெற்றது ஆரம்பத்தில் கால்பந்து பருவம். வெற்றி மற்றும் உரிமையாளர் விளையாட்டு கோப்பை முதல் முறையாக இருந்தது Unitas கிளப்.
1914 ஆண்டு செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் வசந்த கால்பந்து கோப்பை 383 அது நடைபெற்றது மே 18 ஜூன் 15. அது ஏழாம் பதிப்பு செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் கால்பந்து லீக் (PFL) நகரம் போட்டிகள் நடைபெற்றது ஆரம்பத்தில் கால்பந்து பருவம். வெற்றி மற்றும் உரிமையாளர் கோப்பை "விளையாட்டு" இருந்தது கிளப் "விளையாட்டு".
1923 ஆண்டு பெட்ரோகிராட் வசந்த கால்பந்து கோப்பை 378 அது நடைபெற்றது மே 13 முதல் ஜூன் 3. அது மாறியது பெனடிக்ட் என்ற பெட்ரோகிராட் கால்பந்து லீக் நகரம் போட்டிகள் நடைபெற்றது ஆரம்பத்தில் கால்பந்து பருவம். வெற்றி நான்காவது முறையாக இருந்தது கிளப் "Kolomyagi".
1925 ஆண்டு லெனின்கிராட் வசந்த கால்பந்து சாம்பியன்ஷிப் 388 சாம்பியன்ஷிப் நடைபெற்றது மே 17 முதல் ஜூன் 14. அது 17 மற்றும் முதல் நிகழ்வு நடைபெற்றது லெனின்கிராட் நகரம் கவுன்சில் உடல் கலாச்சாரம் (LGSFC). வெற்றி-Petrogradsky மாவட்ட "ஒரு"
1934 ஆண்டு லெனின்கிராட் கால்பந்து சாம்பியன்ஷிப் 390 அது நடைபெற்றது மே 19 முதல் அக்டோபர் 24. சாம்பியன்ஷிப் நடைபெற்றது விளையாட்டு பிரிவுகளின் கீழ் லெனின்கிராட் பிராந்திய சபை, தொழிற்சங்கங்கள் (LOSPS) மற்றும் லெனின்கிராட் பிராந்திய கவுன்சில் உடல் கலாச்சாரம் (LOSFC) ஒரு ஒற்றை சாம்பியன்ஷிப் — மிக உயர்ந்த குழு (இந்த பருவத்தில் என்று அழைக்கப்படும் "முதல் குழு") உடன் சாம்பியன்ஷிப் லெனின்கிராட், மற்ற அனைத்து குழுக்கள் — சாம்பியன்ஷிப் LOSPS.
1935 ஆண்டு லெனின்கிராட் கால்பந்து சாம்பியன்ஷிப் 391 அது நடைபெற்றது மே 18 அக்டோபர் 12. சாம்பியன்ஷிப் நடைபெற்றது விளையாட்டு பிரிவுகளின் கீழ் லெனின்கிராட் பிராந்திய கவுன்சில் உடல் கலாச்சாரம் (LOSFC) மற்றும் லெனின்கிராட் பிராந்திய சபை, தொழிற்சங்கங்கள் (LOSPS). வெற்றி குழு "ஏ" அணி இருந்தது "டைனமோ".
1964 ஆண்டு Nikolay வ்லடிமிரோவிச் Akimov பிறந்தார் 553 சோவியத் மற்றும் ரஷியன் ஐஸ் ஹாக்கி வீரர், முன்னோக்கி. மாஸ்டர் விளையாட்டு சோவியத் ஒன்றியத்தின். பயிற்சியாளர்.
1973 ஆண்டு Interzonal போட்டியில் 1973 318 ஒன்று இரண்டு interzonal போட்டிகளில் நடைபெற்ற 1973 (மற்ற நடைபெற்றது பிரேசிலிய நகரம் Petropolis). போட்டியில் நடைபெற்றது இருந்து 2 28 ஜூன். மூன்று வெற்றி பெற்றார் வலது பங்கேற்க 1974 வேட்பாளர்கள் போட்டி.
2008 ஆண்டு ரஷியன் ப்ரீஸ்டைல் மல்யுத்த சாம்பியன்ஷிப் 415 அது நடைபெற்றது from 2 to 5 ஜூன் மாதம் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க். போட்டியில் ஒரு தகுதி சுற்று ஐந்து 2008 கோடை ஒலிம்பிக் போட்டிகள் உள்ள பெய்ஜிங்.
2012 ஆண்டு ரஷியன் பீச் சாக்கர் சாம்பியன்ஷிப் 432 அது நடைபெற்றது மே 30-ஆகஸ்ட் 19, 2012. இறுதி சுற்று நடைபெற்றது செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் மீது ஆகஸ்ட் 19, 2012 இடையே Lokomotiv மற்றும் Kristall அணிகள் மற்றும் முடிவுக்கு கொண்டு வெற்றி ரயில்வே தொழிலாளர்கள்.
ஜனவரி
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 சர்வதேச மகளிர் விளையாட்டு நாள்
| 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
பிப்ரவரி
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | |||
5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 |
12 | 13 குளிர்கால விளையாட்டு நாள் ரஷ்யா
| 14 | 15 | 16 | 17 | 18 |
19 சர்வதேச போர் இழுபறிக்கு நாள்
| 20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 |
26 | 27 | 28 | 29 |
மார்தா
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 உலக கபடி நாள்
|
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
ஏப்ரல்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 உலக டேபிள் டென்னிஸ் நாள்
| 7 |
8 | 9 | 10 கோல்ப் தினம்
| 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 கிக்பால் நாள்
| 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 சர்வதேச குழு விளையாட்டுகள் நாள்
| 30 |
மே
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 நாள் இயக்கம் சுகாதார
| 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 உலக நோர்டிக் நடைபயிற்சி நாள்
| 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
ஜூன்
2024
ஜூலை
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 சர்வதேச விளையாட்டு பத்திரிகையாளர் தினம்
| 3 | 4 | 5 | 6 | 7 Esports நாள் ரஷ்யா
|
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 சர்வதேச சதுரங்க நாள்
| 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 Skydiver தினம் ரஷ்யா
| 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
ஆகஸ்ட்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | |||
5 | 6 | 7 | 8 சர்வதேச மலையேறும் நாள்
| 9 கைப்பந்து பிறந்த நாள் விழா
| 10 | 11 |
12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 |
19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 |
26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
செப்டம்பர்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | ||||||
2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 |
9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 | 15 |
16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 மினி கோல்ஃப் நாள்
| 22 |
23 Draughts நாள்
| 24 | 25 | 26 | 27 | 28 | 29 |
30 |
அக்டோபர்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 அனைத்து ரஷியன் நடைபயிற்சி நாள்
| 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | |
7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 Diver நாள்
| 13 |
14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 |
21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 |
28 உலக ஜூடோ நாள்
| 29 அனைத்து ரஷியன் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் நாள்
| 30 பயிற்சியாளர் தினம் ரஷ்யா
| 31 |