23 அக்டோபர்
1902 ஆண்டு செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் கால்பந்து சாம்பியன்ஷிப் 396 அது நடைபெற்றது செப்டம்பர் 14 முதல் அக்டோபர் 26. அது இரண்டாவது நகரம் சாம்பியன்ஷிப் நடத்திய செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் கால்பந்து லீக். வெற்றி மற்றும் உரிமையாளர் Aspden கோப்பை இருந்தது Nevsky கிளப்.
1934 ஆண்டு லெனின்கிராட் கால்பந்து சாம்பியன்ஷிப் 390 அது நடைபெற்றது மே 19 முதல் அக்டோபர் 24. சாம்பியன்ஷிப் நடைபெற்றது விளையாட்டு பிரிவுகளின் கீழ் லெனின்கிராட் பிராந்திய சபை, தொழிற்சங்கங்கள் (LOSPS) மற்றும் லெனின்கிராட் பிராந்திய கவுன்சில் உடல் கலாச்சாரம் (LOSFC) ஒரு ஒற்றை சாம்பியன்ஷிப் — மிக உயர்ந்த குழு (இந்த பருவத்தில் என்று அழைக்கப்படும் "முதல் குழு") உடன் சாம்பியன்ஷிப் லெனின்கிராட், மற்ற அனைத்து குழுக்கள் — சாம்பியன்ஷிப் LOSPS.
1943 ஆண்டு நகரம் சாம்பியன்ஷிப் முற்றுகையிட்ட லெனின்கிராட் 385 நகரம் சாம்பியன்ஷிப் நடைபெற்றது (ஜூலை 4-அக்டோபர் 31), இதில் 20 அணிகள் பங்கேற்றனர். சாம்பியன் நகரம் அணி இருந்தது Bystrov இராணுவ அலகு, எந்த பிரதிநிதித்துவம், இருப்பு பிரிவின் கீழ் கட்டளை யா. G. Bystrov.
1956 ஆண்டு 11 ரஷ்ய நீக்ரோவிற்கும் சாம்பியன் 454 அது நடைபெற்றது லெனின்கிராட் இருந்து 21 25 அக்டோபர் 1956. போட்டியில் கலந்து கொண்டனர் 159 விளையாட்டு வீரர்கள் இருந்து 7 தேசிய அணிகள் DSO மற்றும் துறைகள்.
1962 ஆண்டு 5 ஆண்கள் கைப்பந்து உலக கோப்பை 342 அது நடைபெற்றது அக்டோபர் 12, 26, 1962 நான்கு நகரங்களில் சோவியத் ஒன்றியத்தின் பங்கு 21 தேசிய அணிகள். ரஷ்ய தேசிய அணியின் சாம்பியன்ஷிப் வென்றார் தலைப்பு 4-வது முறையாக அதன் வரலாறு.
1962 ஆண்டு 4 பெண்கள் கைப்பந்து உலக கோப்பை 341 அது நடைபெற்றது இருந்து 13 25 அக்டோபர் 1962 இல் மூன்று நகரங்களில் சோவியத் ஒன்றியத்தின் பங்கு 14 தேசிய அணிகள். ஜப்பனீஸ் தேசிய அணி வென்றது சாம்பியன் பட்டத்தை முதல் முறையாக அதன் வரலாறு.
1989 ஆண்டு மிகைல் அலெக்சாண்ட்ரோவிச் Sidnin பிறந்தார் 25 ரஷியன் நீச்சல் வீரர் (விளையாட்டு மக்கள் தசை கோளாறுகள்), பங்கு, பாராலிம்பிக் பெய்ஜிங். உலக சாதனையாளர் (2007), 5 முறை ஐரோப்பிய சாதனையாளர், 31-நேரம் ரஷியன் சாதனையாளர். வேலை ஒரு பயிற்சியாளர் மணிக்கு Saint Petersburg மாநில வரவு-செலவுத் திட்ட நிறுவனம் விளையாட்டு பள்ளி ஒலிம்பிக் ரிசர்வ் aquatics "Ekran".
1990 ஆண்டு இறுதி 57th ரஷ்ய சதுரங்க சாம்பியன்ஷிப் 273 அது நடைபெற்றது அக்டோபர் 18 முதல் நவம்பர் 3, 1990 இல் லெனின்கிராட். நான்கு வீரர்கள் பகிர்வு களத்தில் முதல் இடத்தில். படி பெர்கர் குணகம், அலெக்சாண்டர் Belyavsky என அறிவிக்கப்பட்டது சாம்பியன்.
2011 ஆண்டு பெண்கள் ரஷியன் Draughts உலக சாம்பியன்ஷிப் 347 அது நடைபெற்றது அக்டோபர் 19-26, 2011 இல் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க், ரஷ்யா. போட்டியில் நடைபெற்றது முக்கிய திட்டம், விரைவு draughts மற்றும் திடீர் தாக்குதல் பிரிவுகள். முக்கிய திட்டம் போட்டி நடைபெற்றது படி, சுவிஸ் அமைப்பு.
2014 ஆண்டு ஐரோப்பிய பெண்கள் ரஷியன் சாம்பியன்ஷிப் Draughts 331 அது நடைபெற்றது, அக்டோபர் 17 25 செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க், ரஷ்யா ஒரே நேரத்தில் ஐரோப்பிய ஆண்கள் சாம்பியன்ஷிப்.
2017 ஆண்டு உலக Draughts சாம்பியன்ஷிப்-64 ஆண்கள் மத்தியில் 355 அது நடைபெற்றது அக்டோபர் 20-28, 2017 இல் கிராண்ட் சினிமா மற்றும் கச்சேரி மண்டபம் மாஸ்கோ ஹோட்டல் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க், ரஷ்யா ஆதரவின் கீழ் சர்வதேச Draughts கூட்டமைப்பு IDF. அதே நேரத்தில், பெண்கள் உலக சாம்பியன்ஷிப் நடைபெற்றது.
2017 ஆண்டு பெண்கள் Draughts உலக கோப்பை-64 350 அது நடைபெற்றது அக்டோபர் 20-28, 2017 இல் கிராண்ட் சினிமா மற்றும் கச்சேரி மண்டபம் மாஸ்கோ ஹோட்டல் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க், ரஷ்யா ஆதரவின் கீழ் சர்வதேச Draughts கூட்டமைப்பு IDF. அதே நேரத்தில், ஆண்கள் உலக சாம்பியன்ஷிப் நடைபெற்றது. பரிசு நிதி சாம்பியன்ஷிப் 3 மில்லியன் ரூபிள்.
ஜனவரி
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 சர்வதேச மகளிர் விளையாட்டு நாள்
| 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
பிப்ரவரி
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | |||
5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 |
12 | 13 குளிர்கால விளையாட்டு நாள் ரஷ்யா
| 14 | 15 | 16 | 17 | 18 |
19 சர்வதேச போர் இழுபறிக்கு நாள்
| 20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 |
26 | 27 | 28 | 29 |
மார்தா
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 உலக கபடி நாள்
|
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
ஏப்ரல்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 உலக டேபிள் டென்னிஸ் நாள்
| 7 |
8 | 9 | 10 கோல்ப் தினம்
| 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 கிக்பால் நாள்
| 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 சர்வதேச குழு விளையாட்டுகள் நாள்
| 30 |
மே
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 நாள் இயக்கம் சுகாதார
| 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 உலக நோர்டிக் நடைபயிற்சி நாள்
| 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
ஜூன்
2024
ஜூலை
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 சர்வதேச விளையாட்டு பத்திரிகையாளர் தினம்
| 3 | 4 | 5 | 6 | 7 Esports நாள் ரஷ்யா
|
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 சர்வதேச சதுரங்க நாள்
| 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 Skydiver தினம் ரஷ்யா
| 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
ஆகஸ்ட்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | |||
5 | 6 | 7 | 8 சர்வதேச மலையேறும் நாள்
| 9 கைப்பந்து பிறந்த நாள் விழா
| 10 | 11 |
12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 |
19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 |
26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
செப்டம்பர்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | ||||||
2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 |
9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 | 15 |
16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 மினி கோல்ஃப் நாள்
| 22 |
23 Draughts நாள்
| 24 | 25 | 26 | 27 | 28 | 29 |
30 |
அக்டோபர்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 அனைத்து ரஷியன் நடைபயிற்சி நாள்
| 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | |
7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 Diver நாள்
| 13 |
14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 |
21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 |
28 உலக ஜூடோ நாள்
| 29 அனைத்து ரஷியன் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் நாள்
| 30 பயிற்சியாளர் தினம் ரஷ்யா
| 31 |