27 ஜனவரி
1938 ஆண்டு விக்டர் Frantsevich Zhdanovich பிறந்தார் 46 மூன்று முறை ஒலிம்பிக் சாம்பியன். டோக்கியோ (1964) Rapier, அணி சாம்பியன்ஷிப், ரோம் (1960) Rapier, தனிப்பட்ட சாம்பியன்ஷிப், ரோம் (1960) Rapier.
1949 ஆண்டு கலினா Andreevna Stepanskaya பிறந்தார் 99 சாம்பியன் ஒலிம்பிக் இன்ன்ச்ப்ரக் (1976) ஸ்பீட் ஸ்கேட்டிங்
1956 ஆண்டு 23 ரஷ்ய சதுரங்க சாம்பியன்ஷிப் 267 அது நடைபெற்றது ஜனவரி 10 பிப்ரவரி 15, 1956 லெனின்கிராட்.
1960 ஆண்டு 27 ரஷ்ய சதுரங்க சாம்பியன்ஷிப் 268 அது நடைபெற்றது ஜனவரி 26 பிப்ரவரி 26, 1960, லெனின்கிராட்.
1987 ஆண்டு அலெக்சாண்டர் அலெக்சாண்ட்ரோவிச் Ogarkov பிறந்தார் 21 வெற்றி மற்றும் இரண்டு முறை பதக்கம் 2006 Biathlon உலக ஜூனியர் சாம்பியன்ஷிப். பங்கு 5 உலக சாம்பியன் கோடை மற்றும் குளிர் biathlon. பல வெற்றி மற்றும் பரிசு வென்ற ரஷியன் சாம்பியன்ஷிப் biathlon மற்றும் குறுக்கு நாட்டின் பனிச்சறுக்கு (AF). 2005 ஆம் ஆண்டு முதல், அவர் ஒரு உறுப்பினராக இருந்தார் ஜூனியர், ஜூனியர் மற்றும் இளைஞர் biathlon அணிகள் ரஷ்யா. 2017 இல், அவர் பயிற்சி ஒலிம்பிக் அணி குழு A. S. Kryuchkov மாஸ்டர் விளையாட்டு ரஷ்யா biathlon.
2008 ஆண்டு 16 வது காமன்வெல்த் சாம்பியன்ஸ் கோப்பை 312 அது நடைபெற்றது ஜனவரி 19, 27, 2008. உலகக் கோப்பை நடத்திய செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் முதல் முறையாக அதன் வரலாறு, மற்றும் போட்டிகள் நடைபெற்றன SKC. ஜெனித் (சேனைகளின் போட்டியில்) மற்றும் டைனமோ (உக்ரைன்) போட ரிசர்வ் அணிகள்.
2012 ஆண்டு 20வது காமன்வெல்த் கப் 307 அது நடைபெற்றது ஜனவரி 19 முதல் 29, 2012 இல் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க். இந்த ஆண்டு முதல், இளைஞர் மற்றும் ஜூனியர் தேசிய அணிகள் எடுத்து பகுதியாக போட்டியில் பதிலாக கிளப். பெயர் கோப்பை மாறிவிட்டது அதன்படி.
2013 ஆண்டு 21 ஆம் காமன்வெல்த் கப் 308 அது நடைபெற்றது ஜனவரி 17 வேண்டும் 27, 2013 இல் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்.
2014 ஆண்டு 22வது பொதுநலவாய கால்பந்து கோப்பை 309 அது நடைபெற்றது ஜனவரி 24 பிப்ரவரி 2, 2014 இல் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்.
2021 ஆண்டு செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் தேசிய அணி ஒரு சாதனையை இனங்கள் 201 செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் தேசிய அணி (A. Surkova (04, Manezh), M. Kormanova (05, Vb), E. Golovataya (05, ALA), M. Anokhina (04, கர்த்தாவே.Nad)) ஒரு சாதனையை 4 * 400 இனங்கள் - 3.45, 94 விநாடிகள். முந்தைய சாதனையை 3.48, 52 இருந்தது அமைக்க 01.02.2020 சிட்டி அணி கொண்ட A. Davletgildeev, A. Modin, E. Golovataya, எம். Anokhin
ஜனவரி
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 சர்வதேச மகளிர் விளையாட்டு நாள்
| 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
பிப்ரவரி
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | |||
5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 |
12 | 13 குளிர்கால விளையாட்டு நாள் ரஷ்யா
| 14 | 15 | 16 | 17 | 18 |
19 சர்வதேச போர் இழுபறிக்கு நாள்
| 20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 |
26 | 27 | 28 | 29 |
மார்தா
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 உலக கபடி நாள்
|
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
ஏப்ரல்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 உலக டேபிள் டென்னிஸ் நாள்
| 7 |
8 | 9 | 10 கோல்ப் தினம்
| 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 கிக்பால் நாள்
| 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 சர்வதேச குழு விளையாட்டுகள் நாள்
| 30 |
மே
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 நாள் இயக்கம் சுகாதார
| 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 உலக நோர்டிக் நடைபயிற்சி நாள்
| 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
ஜூன்
2024
ஜூலை
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 சர்வதேச விளையாட்டு பத்திரிகையாளர் தினம்
| 3 | 4 | 5 | 6 | 7 Esports நாள் ரஷ்யா
|
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 சர்வதேச சதுரங்க நாள்
| 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 Skydiver தினம் ரஷ்யா
| 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
ஆகஸ்ட்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2 | 3 | 4 | |||
5 | 6 | 7 | 8 சர்வதேச மலையேறும் நாள்
| 9 கைப்பந்து பிறந்த நாள் விழா
| 10 | 11 |
12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 |
19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 |
26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
செப்டம்பர்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | ||||||
2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 |
9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 | 15 |
16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 மினி கோல்ஃப் நாள்
| 22 |
23 Draughts நாள்
| 24 | 25 | 26 | 27 | 28 | 29 |
30 |
அக்டோபர்
2024
Mo | Tu | We | Th | Fr | Sa | Su |
---|---|---|---|---|---|---|
1 அனைத்து ரஷியன் நடைபயிற்சி நாள்
| 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | |
7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 Diver நாள்
| 13 |
14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 |
21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 |
28 உலக ஜூடோ நாள்
| 29 அனைத்து ரஷியன் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் நாள்
| 30 பயிற்சியாளர் தினம் ரஷ்யா
| 31 |